Xe máy có được thay đổi hệ thống đèn chiếu sáng?

Luật sư Phạm Thị Bích Hảo, Công ty luật TNHH Đức An, Hà Nội tư vấn: Theo quy định tại khoản 2 Điều 53 của Luật Giao thông đường bộ thì xe mô tô hai bánh, xe mô tô ba bánh xe gắn máy đúng kiểu loại được phép tham gia giao thông phải bảo đảm các quy... Đọc thêm »

Share this post:

Recent Posts

Leave a Comment